WPML_EXPORT - en to vi translation catalogue (643 entries)

en:  Your current site key (%s) does not match the selected product (%s).
vi: Khóa trang web hiện tại (%s) của bạn không khớp với sản phẩm đã chọn (%s).

en: %1$s  is installed, but with incorrect version. You need %1$s %2$s or higher.
vi: %1$s đã được cài đặt, nhưng sai phiên bản. Bạn cần phiên bản %1$s %2$s hoặc cao hơn.

en: %d %s are missing translations.
vi: %d %s đang thiếu các bản dịch.

en: %d %s is missing translations.
vi: %d %s đang thiếu các bản dịch.

en: %d %s translation missing.
vi: %d %s bản dịch bị thiếu.

en: %d %s translations missing.
vi: %d %s bản dịch bị thiếu.

en: %d items
vi: %d mục

en: %d products left
vi: Còn lại %d sản phẩm

en: %s cannot access %s to register. Try again to see if it's a temporary problem. If the problem continues, make sure that this site has access to the Internet. You can still use the plugin without registration, but you will not receive automated updates.
vi: %s không thể truy cập vào %s để đăng ký. Hãy thử lại để xem đó có phải là sự cố tạm thời. Nếu sự cố vẫn tiếp tục, hãy chắc rằng trang web này có quyền truy cập Internet. Bạn vẫn có thể sử dụng plugin mà không cần đăng ký, nhưng bạn sẽ không nhận được các bản cập nhật tự động.

en: %s cannot update because your site's registration is not valid. Please %sregister %s%s again for this site first.
vi: %s không thể cập nhật vì đăng ký trang web của bạn không hợp lệ. Vui lòng %sđăng ký %s%s lại cho trang web này trước.

en: %s do not require translation.
vi: %s không yêu cầu có bản dịch.

en: %s is either not installed or not active.
vi: %s hoặc chưa cài đặt hoặc chưa kích hoạt.

en: %s is installed and active.
vi: %s đã được cài đặt và đang hoạt động.

en: %s is not set up.
vi: %s chưa được thiết lập.

en: %s is registered on this site. You will receive automatic updates until %s
vi: %s được đăng ký trên trang này. Bạn sẽ nhận được các bản cập nhật cho đến %s

en: %s is registered on this site. Your Lifetime account gives you updates for life.
vi: %s đã được đăng ký trên trang web này. Tài khoản trọn đời của bạn sẽ cung cấp cho bạn các bản cập nhật trọn đời.

en: %s is set up.
vi: %s đã được thiết lập.

en: %s support on wpml.org
vi: %s hỗ trợ trên wpml.org

en: %s translation
vi: Bản dịch %s

en: %sRenew here%s.
vi: %sGia hạn tại đây%s.

en: (embedded)
vi: (đã nhúng)

en: (previous value: %s)
vi: (giá trị trước đó: %s)

en: -- Choose a widget area --
vi: -- Chọn vùng widget --

en: --Attribute--
vi: --Thuộc tính--

en: --Taxonomy--
vi: --Thẻ taxonomy--

en: 1. Go to your %s%s account%s and add this site URL: %s
vi: 1. Truy cập vào %s%s tài khoản%s của bạn và thêm URL trang web này: %s

en: 1454.07 &raquo; 1450 when set to 10
vi: 1454.07 &raquo; 1450 khi được đặt thành 10

en: 1454.07 &raquo; 1454 when set to 1
vi: 1454.07 &raquo; 1454 khi được đặt thành 1

en: 1454.07 &raquo; 1500 when set to 100
vi: 1454.07 &raquo; 1500 khi được đặt thành 100

en: 2. Enter your site key
vi: 2. Nhập khóa trang web của bạn

en: <strong>WooCommerce Translation Available</strong> &#8211; Install or update your <code>%s</code> translations to version <code>%s</code>.
vi: <strong>WooCommerce Translation Khả dụng</strong> &#8211; Cài đặt hoặc cập nhật các tính năng dịch thuật <code>%s</code> của bạn lên phiên bản <code>%s</code>.

en: API key (required)
vi: Khóa API (bắt buộc)

en: Account settings
vi: Cài đặt tài khoản

en: Action
vi: Thao tác

en: Action failed. Please refresh the page and retry.
vi: Thao tác thất bại. Hãy làm mới lại trang và thử lại.

en: Actions
vi: Thao tác

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Activate after download
vi: Kích hoạt sau khi tải về

en: Activating %s
vi: Đang kích hoạt %s

en: Add
vi: Thêm

en: Add Currencies
vi: Thêm các loại tiền tệ

en: Add New %s
vi: Thêm %s mới

en: Add a new currency switcher to a widget area
vi: Thêm bộ chuyển đổi tiền tệ mới vào vùng widget

en: Add currency
vi: Thêm tiền tệ

en: Add new currency
vi: Thêm loại tiền tệ mới

en: Add separate download files for translations when translating products
vi: Thêm các tập tin tải về riêng rẽ cho các bản dịch khi dịch các sản phẩm

en: Add separate download files for translations when you translate this product
vi: Thêm các tập tin tải về riêng rẽ dành cho các bản dịch khi bạn dịch sản phẩm này

en: Add translation
vi: Thêm bản dịch

en: Additional CSS
vi: CSS bổ sung

en: All %s
vi: Tất cả %s

en: All %s are translated.
vi: Tất cả %s đã được dịch.

en: All %s have the same %s assignments.
vi: Tất cả %s cùng được gán thuộc tính %s.

en: All categories
vi: Tất cả danh mục

en: All currency switchers in your site are affected by the settings in this section.
vi: Tất cả các bộ chuyển đổi tiền tệ trong trang web của bạn đang bị ảnh hưởng bởi cài đặt của mục này.

en: All languages
vi: Tất cả ngôn ngữ

en: All statuses
vi: Tất cả trạng thái

en: All store pages must be translated in the languages configured on the site.
vi: Các trang cửa hàng phải được dịch theo các ngôn ngữ được cấu hình trên trang web.

en: All the products will be removed from the current order in order to change the currency
vi: Tất cả sản phẩm sẽ bị xóa khỏi thứ tự hiện thời để thay đổi loại tiền tệ

en: All the products will be removed from the current order in order to change the language
vi: Tất cả sản phẩm sẽ bị xóa khỏi thứ tự hiện thời để thay đổi ngôn ngữ

en: All translation statuses
vi: Tất cả trạng thái dịch thuật

en: Allowed HTML tags: <img> <span> <u> <strong> <em>
vi: Các thẻ HTML được phép: <img> <span> <u> <strong> <em>

en: Already bought %s?
vi: Đã mua %s?

en: Already bought?
vi: Đã mua?

en: Are you sure you want to remove this site key?
vi: Bạn có chắc bạn muốn xóa khóa trang web này?

en: Are you sure you want to unregister?
vi: Bạn có chắc bạn muốn hủy đăng ký?

en: At least one currency must be enabled for this language!
vi: Phải kích hoạt ít nhất một loại tiền tệ cho ngôn ngữ này!

en: At least one of these fields is required: title, content or excerpt
vi: Ít nhất một trong những trường sau đây là bắt buộc: tiêu đề, nội dung hoặc trích dẫn

en: Attribute Slug
vi: Slug Thuộc tính

en: Attribute slug: %s
vi: Slug thuộc tính: %s

en: Attributes
vi: Thuộc tính

en: Automatic Exchange Rates
vi: Tỷ Giá Tự Động

en: Autosubtract amount
vi: Tự động trừ số tiền

en: Available
vi: Khả dụng

en: Available parameters
vi: Các tham số có sẵn

en: Because this site uses the default permalink structure, you cannot use slug translation for product permalinks.
vi: Vì trang web này sử dụng cấu trúc permalink mặc định, bạn không thể sử dụng tính năng dịch slug cho các permalink sản phẩm.

en: Blue
vi: Xanh

en: Booking currency
vi: Tiền tệ dùng để đặt chỗ

en: Bookings
vi: Đặt hàng

en: Border
vi: Đường viền (border)

en: Button text
vi: Văn bản nút

en: Buy %s
vi: Mua %s

en: Calculate costs in other currencies automatically
vi: Tự động tính toán các chi phí bằng các loại tiền tệ khác

en: Calculate prices in other currencies automatically
vi: Tự động tính giá theo các loại tiền tệ khác

en: Cancel
vi: Hủy

en: Cancel (stay with the Translation Editor)
vi: Hủy (tiếp tục với Trình biên tập Dịch thuật)

en: Cannot get exchange rates. Connection failed.
vi: Không thể lấy được tỷ giá. Lỗi kết nối.

en: Cart
vi: Giỏ hàng

en: Categories
vi: Các chuyên mục

en: Change Password
vi: Đổi mật khẩu

en: Change default language
vi: Thay đổi ngôn ngữ mặc định

en: Changes in these translations will affect terms in general! ( Not only for this product )
vi: Các thay đổi trong các bản dịch này nhìn chung sẽ ảnh hưởng đến các cụm từ! (Không chỉ đối với sản phẩm này)

en: Cheatin' huh?
vi: Đùa cợt ư?

en: Check for updates
vi: Kiểm tra các bản cập nhật

en: Checkout
vi: Thanh toán

en: Checkout &rarr; Pay
vi: Thanh toán &rarr; trả tiền

en: Choose a file
vi: Chọn tập tin

en: Choose if you need multiple currencies
vi: Chọn nếu bạn cần chế độ đa tiền tệ

en: Choose which attributes to make translatable
vi: Chọn các thuộc tính để chuyển thành có thể dịch được

en: Choosing if you need multiple currencies
vi: Chọn nếu bạn cần nhiều loại tiền tệ

en: Choosing which attributes to make translatable
vi: Đang chọn các thuộc tính để chuyển thành có thể dịch được

en: Clear all colors
vi: Xóa toàn bộ các màu

en: Clear list
vi: Xóa danh sách

en: Click to see individual components options.
vi: Nhấp để xem tùy chọn của các thành phần đơn lẻ.

en: Click to see the prices in the other currencies as they are currently shown on the front end.
vi: Nhấp để xem các  mức giá theo các loại tiền tệ khác vì chúng hiện đang được hiển thị trên front end.

en: Close setup
vi: Đóng quá trình thiết lập

en: Collapse
vi: Thu gọn

en: Color theme
vi: Giao diện màu sắc

en: Commercial
vi: Thương mại

en: Composite Products ( Components )
vi: Sản phẩm Hỗn hợp (Thành phần)

en: Composite Products ( Scenarios )
vi: Sản phẩm Hỗn hợp (Bối cảnh)

en: Configuration Warnings
vi: Các cảnh báo về Cấu hình

en: Configure multi-currency for multilingual sites
vi: Định cấu hình đa tiền tệ cho các trang đa ngôn ngữ

en: Configure products slug translation
vi: Tạo cấu hình cho bản dịch slug của sản phẩm

en: Configure specific product properties that should be synced to translations.
vi: Tạo cấu hình các đặc tính sản phẩm cụ thể để đồng bộ chúng với các bản dịch.

en: Content
vi: Nội dung

en: Content / Description
vi: Nội dung / Mô tả

en: Content, title, and excerpt are empty.
vi: Nội dung, tiêu đề, và trích dẫn đang để trống.

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Core
vi: Lõi

en: Create missing translations
vi: Tạo các bản dịch đang bị thiếu

en: Currencies
vi: Tiền tệ

en: Currencies order updated
vi: Đã cập nhật thứ tự tiền tệ

en: Currencies to display for each language
vi: Các loại tiền tệ cần hiển thị cho từng ngôn ngữ

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Currency - no orders found
vi: Tiền tệ - không tìm thấy thứ tự

en: Currency Position
vi: Vị trí tiền tệ

en: Currency Preview
vi: Xem trước loại tiền tệ

en: Currency switcher
vi: Bộ chuyển đổi ngoại tệ

en: Currency switcher colors
vi: Màu sắc của bộ chuyển đổi tiền tệ

en: Currency switcher options
vi: Tùy chọn bộ chuyển đổi tiền tệ

en: Currency switcher preview
vi: Xem trước bộ chuyển đổi tiền tệ

en: Currency switcher style
vi: Kiểu bộ chuyển đổi tiền tệ

en: Current
vi: Hiện thời

en: Current currency background color
vi: Màu hình nền của loại tiền tệ hiện thời

en: Current currency font color
vi: Màu phông chữ của loại tiền tệ hiện thời

en: Current page
vi: Trang hiện tại

en: Currently, there are %s variations that need to be created.
vi: Hiện tại, có %s biến thể (variation) cần được tạo.

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Custom Fields
vi: Trường tùy biến

en: Custom Product attributes
vi: Tùy chỉnh thuộc tính sản phẩm

en: Custom Taxonomies
vi: Thẻ taxonomy tùy biến

en: Custom field %s configuration from wpml-config.xml file was altered!
vi: Cấu hình trường tùy biến (custom fields) %s ở tập tin wpml-config.xml đã bị thay đổi!

en: Custom taxonomy %s configuration from wpml-config.xml file was altered!
vi: Cấu hình thẻ tùy biến (custom taxonomy) %s ở tập tin wpml-config.xml đã bị thay đổi!

en: Custom type %s configuration from wpml-config.xml file was altered!
vi: Cấu hình kiểu tùy biến %s ở tập tin wpml-config.xml đã bị thay đổi!

en: Customize the currency switcher
vi: Tùy chỉnh bộ chuyển đổi tiền tệ

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: Date
vi: Ngày

en: Decimal Separator
vi: Dấu phân tách thập phân

en: Default currency
vi: Tiền tệ mặc định

[ctx: Default taxonomies must be translatable: 1/6]
en: Some taxonomies in your site are forced to be untranslatable. This is causing a problem when you're trying to run a multilingual WooCommerce site.
vi: Một số thẻ taxonomy trong trang web của bạn sẽ buộc chuyển sang trạng thái có thể dịch được. Việc này sẽ gây ra sự cố khi bạn thử chạy trang WooCommerce đa ngôn ngữ.

[ctx: Default taxonomies must be translatable: 2/6]
en: A plugin or the theme are probably doing this.
vi: Plugin hoặc giao diện có thể đang thực hiện việc này.

[ctx: Default taxonomies must be translatable: 3/6]
en: What you can do:
vi: Điều bạn có thể làm:

[ctx: Default taxonomies must be translatable: 4/6]
en: 1. Temporarily disable plugins and see if this message disappears.
vi: 1. Tạm thời tắt plugin và xem liệu tin nhắn này có biến mất không.

[ctx: Default taxonomies must be translatable: 5/6]
en: 2. Temporarily switch the theme and see if this message disappears.
vi: 2. Tạm thời chuyển đổi giao diện và xem liệu tin nhắn này có biến mất không.

[ctx: Default taxonomies must be translatable: 6/6]
en: It's best to contact %s, tell that you're getting this message and offer to send a Duplicator copy of the site. We will work with the theme/plugin author and fix the problem for good. In the meanwhile, we'll give you a temporary solution, so you're not stuck.
vi: Tốt nhất là liên hệ với %s, nó rằng bạn đang nhận được tin nhắn này và muốn gửi bản sao Duplicator của trang web. Chúng tôi sẽ làm việc với tác giả của giao diện/plugin và khắc phục sự cố. Trong thời gian đó, chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn giải pháp tạm thời để bạn không bị đình trệ.

en: Default: %name% (%symbol%) - %code%
vi: Mặc định: %name% (%symbol%) - %code%

en: Delete
vi: Xóa

en: Description
vi: Miêu tả

en: Determined automatically based on exchange rate
vi: Tính toán tự động dựa trên tỷ giá hối đoái

en: Development
vi: Phát triển

en: Disable %s for %s
vi: Tắt %s đối với %s

en: Disabled
vi: Đã vô hiệu hóa

en: Dismiss
vi: Bỏ qua

en: Done!
vi: Xong!

en: Down
vi: Giảm

en: Download
vi: Tải về

en: Download Files
vi: Tải về các tập tin

en: Download Files for Variation #%s
vi: Tải về các tập tin cho biến thể #%s

en: Download WooCommerce
vi: Tải về WooCommerce

en: Download failed!\n\nClick OK to revalidate your subscription or CANCEL to try again.
vi: Tải về thất bại!\n\nNhấp OK để xác thực lại gói đăng ký của bạn hoặc HỦY để thử lại.

en: Download failed!\n\nPlease refresh the page and try again.
vi: Tải về thất bại!\n\nVui lòng làm mới trang và thử lại.

en: Downloading
vi: Đang tải về

en: Downloading is not possible because WordPress cannot write into the plugins folder. %sHow to fix%s.
vi: Không thể thực hiện việc tải về vì WordPress không thể ghi vào thư mục plugin. %sCách khắc phục%s.

en: Downloading is not possible. WordPress cannot create required folders because of the\n                                        256 characters limitation of the current Windows environment.
vi: Không thể tải về. WordPress không thể tạo các thư mục cần thiết vì\n giới hạn 256 ký tự của môi trường Windows hiện thời.

en: Downloading translations... Please don't close this page.
vi: Đang tải các bản dịch... Vui lòng không đóng trang này.

en: Draft
vi: Nháp

en: Drag and drop the currencies to change their order
vi: Kéo và thả các loại tiền tệ để thay đổi thứ tự của chúng

en: Duplicate terms ( please select attribute ):
vi: Tạo bản sao các cụm từ (hãy chọn thuộc tính):

en: Edit
vi: Sửa

en: Edit %s
vi: Sửa %s

en: Edit %s Currency Switcher
vi: Chỉnh sửa bộ chuyển đổi tiền tệ %s

en: Edit My Address
vi: Sửa địa chỉ của tôi

en: Edit Product Currency Switcher
vi: Chỉnh sửa bộ chuyển đổi tiền tệ của sản phẩm

en: Edit currency switcher
vi: Chỉnh sửa bộ chuyển đổi tiền tệ

en: Edit this item
vi: Sửa mục này

en: Edit this item inline
vi: Sửa mục này tại chỗ

en: Edit this product translation
vi: Sửa bản dịch sản phẩm này

en: Edit translation
vi: Sửa bản dịch

en: Enable %s for %s
vi: Kích hoạt %s cho %s

en: Enable Multiple Currencies
vi: Bật tính năng Đa Tiền tệ

en: Enable automatic exchange rates
vi: Kích hoạt chế độ tỷ giá tự động

en: Enable the multi-currency mode
vi: Kích hoạt chế độ đa tiền tệ

en: Enable this if you want to translate attribute values with Woocommerce Multilingual
vi: Kích hoạt mục này nếu bạn muốn dịch các giá trị thuộc tính bằng Woocommerce Multilingual

en: Enable/disable
vi: Bật/tắt

en: Endpoint: %s
vi: Điểm kết thúc: %s

en: Enter API key
vi: Nhập khóa API

en: Enter prices in other currencies
vi: Nhập giá theo các loại tiền tệ khác

en: Enter site key
vi: Nhập khóa trang web

en: Excerpt
vi: Trích dẫn

en: Exchange Rate
vi: Tỷ giá hối đoái

en: Exchange rate = %s exchange rate x (1 + lifting charge / 100)
vi: Tỷ giá = %s tỷ giá x (1 + phí nhận tiền / 100)

en: Exchange rate updated automatically from %s
vi: Tỷ giá được cập nhật tự động thành công từ %s

en: Exchange rates source
vi: Nguồn thông tin về tỷ giá

en: Exchange rates updated successfully
vi: Tỷ giá được cập nhật thành công

en: Existing translations and variations associated will be deleted.
vi: Các bản dịch và biến thể liên kết có sẵn sẽ bị xóa.

en: External Product
vi: Sản phẩm Bên ngoài

en: File URL
vi: URL của tập tin

en: Filter
vi: Bộ lọc

en: Finish translating
vi: Hoàn tất việc dịch thuật

en: Finished! You can visit the %sstrings translation%s screen to translate the strings now.
vi: Hoàn thành! Bạn có thể tới màn hình %sDịch chuỗi ký tự%s để dịch các chuỗi này ngay bây giờ.

en: Fix product_type taxonomy terms
vi: Các thuật ngữ thẻ taxonomy của product_type cố định

en: For 1454.07, when the increment for the nearest integer is 100 and the auto-subtract amount is 1, the resulting amount is 1499.
vi: Đối với 1454.07, khi gia số đối với số nguyên gần nhất là 100 và số trừ tự động là 1, kết quả đạt được sẽ là 1499.

en: For your convenience, we've marked items that require your attention with a notice icon. You can see a list of everything that you should complete in the %sStatus%s tab.
vi: Để thuận tiện cho bạn, chúng tôi đã đánh dấu tất cả các mục cần bạn chú ý bằng biểu tượng chú ý. Bạn có thể xem danh sách mọi mục bạn cần hoàn tất trong tab %sTrạng thái%s.

en: From&hellip;
vi: Từ&hellip;

en: Get WPML
vi: Tải WPML

en: Get WPML Media
vi: Tải WPML Media

en: Get WPML String Translation
vi: Tải WPML String Translation

en: Get WPML Translation Management
vi: Tải WPML Translation Management

en: Global Attributes
vi: Thuộc tính toàn cầu

en: Go to the first page
vi: Đi tới trang đầu tiên

en: Go to the last page
vi: Đi tới trang cuối cùng

en: Go to the next page
vi: Đi tới trang tiếp theo

en: Go to the previous page
vi: Đi tới trang trước

en: Gray
vi: Xám

en: Heading
vi: Tiêu đề

en: Hide
vi: Ẩn

en: Hide This Message
vi: Ẩn tin nhắn này

en: Hide prices in other currencies
vi: Ẩn giá trong các loại tiền tệ khác

en: How to translate attributes
vi: Cách thức dịch các thuộc tính

en: How to translate product categories
vi: Cách thức dịch danh mục sản phẩm

en: How to translate this?
vi: Cách thức dịch mục này?

en: I'll do the setup later
vi: Tôi sẽ thực hiện việc thiết lập sau

en: If you are using a page builder to design WooCommerce products, you should only use WPML's Translation Editor.
vi: Nếu bạn đang sử dụng trình xây dựng trang để thiết kế các sản phẩm WooCommerce, bạn chỉ nên sử dụng Trình biên tập Dịch thuật của WPML.

en: If you are using downloadable products, you can choose to have their paths\n                                            synchronized, or seperate for each language.
vi: Nếu bạn đang sử dụng các sản phẩm có thể tải về, bạn có thể chọn các đường dẫn\n được đồng bộ của chúng hoặc đường dẫn riêng cho từng ngôn ngữ.

en: If you have already purchased or renewed your subscription and you can still see this message, please revalidate your subscription
vi: Nếu bạn đã mua hoặc gia hạn gói đăng ký của mình và bạn vẫn có thể đọc được tin nhắn, vui lòng xác thực lại gói đăng ký của bạn

en: If you want different slugs for shop pages (%s/%s), you need to disable the shop prefix for products in <a href="%s">WooCommerce Settings</a>
vi: Nếu bạn cần các slug khác cho các trang cửa hàng (%s/%s), bạn cần vô hiệu tiền tố của cửa hàng dành cho sản phẩm trong <a href="%s">Cài đặt WooCommerce</a>

en: Image
vi: Hình ảnh

en: Images
vi: Hình ảnh

en: In order to edit custom attributes you need to use the <a href="%s">custom product translation editor</a>
vi: Để chỉnh sửa các thuộc tính tùy biến bạn cần để sử dụng <a href="%s">trình biên tập dịch thuật sản phẩm tùy biến</a>

en: In order to see the products information, please run the %smanual updates check%s to initialize the products list or (temporarily) remove the above code.
vi: Để xem thông tin sản phẩm, vui lòng chạy %skiểm tra cập nhật thủ công%s để khởi chạy danh sách sản phẩm hoặc (tạm thời) xóa mã phía trên.

en: Incorrect setup
vi: Thiết lập không chính xác

en: Increment for nearest integer
vi: Gia số cho số nguyên gần nhất

en: Individual components
vi: Các thành phần đơn lẻ

en: Install WooCommerce Pages
vi: Cài đặt các trang WooCommerce

en: Install missing WooCommerce pages and create translations.
vi: Cài đặt trang WooCommerce còn thiếu và tạo bản dịch.

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Installer
vi: Trình cài đặt

en: Installer cannot contact our updates server to get information about the available products and check for new versions. If you are seeing this message for the first time, you can ignore it, as it may be a temporary communication problem. If the problem persists and your WordPress admin is slowing down, you can disable automated version checks. Add the following line to your wp-config.php file:
vi: Trình cài đặt không thể kết nối với máy chủ cập nhật để thu nhận thông tin về các sản phẩm hiện có và kiểm tra các phiên bản mới. Nếu bạn lần đầu tiên đọc tin nhắn này, bạn có thể bỏ qua nó, vì có thể nó là sự cố giao tiếp tạm thời. Nếu sự cố vẫn tiếp tục và phần hành quản trị WordPress của bạn đang chạy chậm dần, bạn có thể tắt tính năng kiểm tra phiên bản tự động. Thêm dòng sau vào tập tin wp-config.php của bạn:

en: Installer cannot display the products information because the automatic updating for %s was explicitly disabled with the configuration below (usually in wp-config.php):
vi: Trình cài đặt không thể hiển thị thông tin các sản phẩm vì việc cập nhật tự động dành cho %s đã bị vô hiệu hóa hoàn toàn bằng cấu hình dưới đây (thường là trong wp-config.php):

en: Installing %s
vi: Đang cài đặt %s

en: Introduction
vi: Giới thiệu

en: Invalid currency parameter: "%s"
vi: Tham số tiền tệ không hợp lệ: "%s"

en: Invalid language parameter: "%s"
vi: Tham số ngôn ngữ không hợp lệ: "%s"

en: Invalid language parameter: %s
vi: Tham số ngôn ngữ không hợp lệ: %s

en: Invalid nonce
vi: Nonce không hợp lệ

en: Invalid product
vi: Sản phẩm không hợp lệ

en: Invalid site key for the current site.
vi: Khóa trang web cho trang web hiện thời không hợp lệ.

en: Invalid site key for the current site. If the error persists, try to unregister first and then register again with the same site key.
vi: Khóa trang web cho trang web hiện thời không hợp lệ. Nếu lỗi vẫn còn, hãy thử hủy đăng ký trước rồi đăng ký lại lần nữa bằng khóa trang web tương tự.

en: Invalid taxonomy %s
vi: Thẻ (taxonomy) không hợp lệ %s

en: Keep
vi: Giữ

en: Keep %s
vi: Duy trì %s

en: Keep using %s
vi: Tiếp tục sử dụng %s

en: Label
vi: nhãn

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Last Modified
vi: Chỉnh sửa lần cuối

en: Last updated: %s
vi: Cập nhật lần cuối: %s

en: Later
vi: Để sau

en: Learn how to turn your e-commerce site multilingual
vi: Tìm hiểu cách tạo website thương mại điện tử đa ngôn ngữ

en: Learn more
vi: Tìm hiểu thêm

en: Left
vi: Trái

en: Left with space
vi: Bên trái có dấu cách

en: Let's continue
vi: Hãy cùng tiếp tục

en: Let's turn your WooCommerce shop multilingual
vi: Hãy biến trang cửa hàng WooCommerce thành trang đa ngôn ngữ

en: Lifting charge
vi: Phí nhận tiền

en: Loading ...
vi: Đang tải...

en: Logout
vi: Đăng xuất

en: Looks like you are upgrading from a previous version of WooCommerce Multilingual. Would you like to automatically create translated variations and images?
vi: Có vẻ như bạn đang nâng cấp từ phiên bản cũ của WooCommerce Multilingual. Bạn có muốn tự động tạo các biến thể (variation) và hình ảnh đã dịch?

en: Lost Password
vi: Quên mật khẩu

en: Manually
vi: Thủ công

en: Monthly on the
vi: Hàng tháng vào

en: Monthly on the %s
vi: Hàng tháng trên %s

en: More details
vi: Xem chi tiết

en: Multi-currency
vi: Đa tiền tệ

en: Multi-currency is enabled but no secondary currencies have been set. %sAdd secondary currencies%s.
vi: Đã kích hoạt chế độ đa tiền tệ nhưng chưa thiết lập loại tiền tệ thứ hai. %sThêm các loại tiền tệ thứ hai%s.

en: Multi-currency is not enabled.
vi: Chưa bật chế độ đa tiền tệ.

en: Multilingual Content Setup
vi: Thiết lập nội dung đa ngôn ngữ

en: Multiple Currencies
vi: Đa tiền tệ

en: My Account
vi: Tài khoản của tôi

en: Name
vi: Tên

en: Native WooCommerce product editing screen
vi: Màn hình chỉnh sửa sản phẩm WooCommerce bản địa

en: Nearest
vi: Gần nhất

en: Needs updating
vi: Cần cập nhật

en: New %s
vi: Mới %s

en: New Widget Area Currency Switcher
vi: Bộ chuyển đổi tiền tệ của vùng widget mới

en: No - dismiss
vi: Không - bỏ qua

en: No - only display products on other languages once they are translated
vi: Không - chỉ hiển thị các sản phẩm bằng ngôn ngữ khác khi chúng được dịch

en: No products found
vi: Không tìm thấy sản phẩm nào

en: No repositories defined.
vi: Không có kho lưu trữ được định nghĩa.

en: Normal
vi: Thông thường

en: Normally, you first create products in the site's default language and then you translate them. If products are not translated, do you want to show them on other languages?
vi: Thông thường, trước tiên bạn tạo các sản phẩm trong ngôn ngữ mặc định của trang web rồi sau đó bạn dịch chúng. Nếu các sản phẩm của bạn không được dịch, bạn có muốn hiển thị chúng bằng các ngôn ngữ khác?

en: Not sure which option to choose? Read about %spotential issues when switching languages and currencies while the cart has items%s.
vi: Không chắc cần chọn tùy chọn nào? Hãy đọc %scác sự cố tiềm ẩn khi chuyển đổi các ngôn ngữ và các loại tiền tệ khi trong giỏ hàng có các sản phẩm%s

en: Not translated or needs updating
vi: Chưa được dịch hoặc cần cập nhật

en: Note, to change this later, go to %sWPML &raquo; Translation Management &raquo; Multilingual Content Setup.%s
vi: Lưu ý, để thay đổi mục này sau, truy cập vào %sWPML &raquo; Quản lý Dịch thuật &raquo; Thiết lập nội dung đa ngôn ngữ.%s

en: Number of Decimals
vi: Số lượng chữ số thập phân

en: OK (translate with the WordPress editor)
vi: OK (dịch bằng trình biên tập WordPress)

en: One or more WooCommerce pages have not been created
vi: Một hoặc nhiều trang WooCommerce chưa được tạo

en: One or more WooCommerce pages have not been created.
vi: Một hoặc một vài trang WooCommerce chưa được tạo.

en: One-off cost for the booking as a whole.
vi: Chi phí một lần cho việc đặt trước toàn bộ.

en: Only numeric
vi: Chỉ dạng số

en: Operation complete!
vi: Thao tác hoàn tất!

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Order Received
vi: Đã nhận được đơn hàng

en: Order currency:
vi: Thứ tự của tiền tệ:

en: Order language:
vi: Thứ tự ngôn ngữ:

en: Order of currencies
vi: Thứ tự của các loại tiền tệ

en: Original
vi: Bản gốc

en: Original Slug
vi: Slug gốc

en: Original language
vi: Ngôn ngữ gốc

en: Other currency background color
vi: Màu hình nền của loại tiền tệ khác

en: Other currency font color
vi: Màu phông chữ của loại tiền tệ khác

en: Parent %s
vi: Mục cha (parent) %s

en: Parent %s:
vi: Mục cha (parent) %s:

en: Parent product: %s
vi: Sản phẩm cha/mẹ: %s

en: Pending
vi: Đang chờ xử lý

en: Permalink settings
vi: Cài đặt Permalink

en: Person Type Name
vi: Tên kiểu người

en: Person Types
vi: Kiểu người

en: Please choose a different permalink structure or disable slug translation.
vi: Vui lòng chọn cấu trúc permalink khác hoặc tắt tính năng dịch slug.

en: Please enter a valid number
vi: Vui lòng nhập một số hợp lệ

en: Please enter in a value less than the regular price
vi: Vui lòng nhập giá trị nhỏ hơn giá thông thường

en: Please make a backup of your database before you start the synchronization
vi: Vui lòng tạo bản sao lưu cho cơ sở dữ liệu của bạn trước khi bạn thực hiện quá trình đồng bộ hóa

en: Please note that the site key is case sensitive.
vi: Hãy lưu ý rằng khóa trang web phân biệt viết hoa và viết thường.

en: Plugins Status
vi: Trạng thái plugin

en: Plugins will be updated to their most advanced version in the channel that you selected.
vi: Các plugin sẽ được cập nhật lên phiên bản nâng cao nhất của chúng trong kênh bạn đã chọn.

en: Position
vi: Vị trí

en: Prepare your WooCommerce store to run multilingual!
vi: Chuẩn bị cửa hàng WooCommerce của bạn để chạy chế độ đa ngôn ngữ!

en: Preview
vi: Xem trước

en: Private
vi: Riêng tư

en: Proceed
vi: Tiến hành

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Product Add-ons Group "%s"
vi: Nhóm Gắn thêm của sản phẩm "%s"

en: Product Attribute Base
vi: Nền tảng thuộc tính sản phẩm

en: Product Base
vi: Nền tảng của sản phẩm

en: Product Category Base
vi: Nền tảng Danh mục sản phẩm

en: Product Shop Base
vi: Nền tảng cửa hàng sản phẩm

en: Product Tag Base
vi: Nền tảng thẻ sản phẩm

en: Product Translation Interface
vi: Giao diện dịch sản phẩm

en: Product attribute base
vi: Nền tảng thuộc tính sản phẩm

en: Product base
vi: Nền tảng sản phẩm

en: Product category base
vi: Nền tảng danh mục sản phẩm

en: Product not found: %d
vi: Không tìm thấy sản phẩm: %d

en: Product page Currency Switcher
vi: Trình chuyển đổi tiền tệ của trang Sản phẩm

en: Product tabs
vi: Các tab sản phẩm

en: Product tag base
vi: Nền tảng thẻ sản phẩm

en: Product url
vi: URL của sản phẩm

en: Production
vi: Sản xuất

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Products Download Files
vi: Tập tin Tải về của Sản Phẩm

en: Products Missing Translations
vi: Các sản phẩm đang thiếu bản dịch

en: Products Synchronization
vi: Đồng bộ hóa Sản phẩm

en: Products before cart reset
vi: Các sản phẩm trước khi thiết lập lại giỏ hàng

en: Products removed after switching to %s:
vi: Các sản phẩm được xóa bỏ sau khi chuyển sang %s:

en: Prompt for a confirmation and reset the cart
vi: Lời nhắc để xác nhận và thiết lập lại giỏ hàng

en: Published
vi: Đã được đăng

en: Purchase note
vi: Lưu ý về mua hàng

en: Quick Edit
vi: Sửa nhanh

en: Quick edit is disabled for product translations. It's recommended to use the %s for editing products translations. %s
vi: Tính năng sửa nhanh đã bị vô hiệu đối với các bản dịch sản phẩm. Chúng tôi khuyên dùng %s để chỉnh sửa các bản dịch sản phẩm. %s

en: Rate
vi: Tỷ giá

en: Ready!
vi: Sẵn sàng!

en: Register
vi: Đăng ký

en: Register %s
vi: Đăng ký %s

en: Registered
vi: Đã đăng ký

en: Regular Price
vi: Giá thông thường

en: Release notes
vi: Thông báo phát hành

en: Released
vi: Đã phát hành

en: Remember my preference.
vi: Hãy nhớ tùy chọn ưu tiên của tôi.

en: Remove current site key (%s)
vi: Xóa khóa trang web hiện thời (%s)

en: Renew %s
vi: Gia hạn %s

en: Required plugins
vi: Plugin bắt buộc

en: Reset
vi: Đưa về mặc địch

[ctx: Reset cart option warning 1]
en: Because of some elements in your site configuration, when the users switch the currency or the language on the front end, the cart content might not be synchronized correctly.
vi: Do một số phần tử trong cấu hình trang web của bạn, khi người dùng chuyển đổi tiền tệ hoặc ngôn ngữ trên front-end, nội dung của giỏ hàng có thể không được đồng bộ chính xác.

[ctx: Reset cart option warning 2]
en: It is recommended that you %s with the option to reset the cart in a situation like this.
vi: Chúng tôi khuyến khích rằng bạn nên sử dụng %s với tùy chọn để đặt lại giỏ hàng trong tình huống như này.

en: Resources
vi: Tài nguyên

en: Resources Label
vi: Nhãn tài nguyên

en: Resources label
vi: Nhãn tài nguyên

en: Return to the plugins page
vi: Trở về trang plugin

en: Return to the updates page
vi: Trở về trang cập nhật

en: Revalidate subscription
vi: Xác thực lại gói đăng ký

en: Right
vi: Phải

en: Right now, there are no products needing translation.
vi: Ngay bây giờ, không có sản phẩm nào cần bản dịch.

en: Right now, there are no taxonomy terms needing translation.
vi: Hiện tại, không có cụm từ (taxonomy term) cần dịch.

en: Right with space
vi: Bên phải có dấu cách

en: Round the converted price to the closest integer. %se.g. 15.78 becomes 16.00
vi: Làm tròn giá được chuyển đổi thành số nguyên gần nhất. %sví dụ. 15.78 sẽ thành 16.00

en: Rounding to the nearest integer
vi: Làm tròn đến số nguyên gần nhất

en: Running WooCommerce multilingual with default language other than English.
vi: Đang chạy WooCommerce đa ngôn ngữ bằng ngôn ngữ mặc định không phải là tiếng Anh.

en: Sale Price
vi: Giá khuyến mại

en: Same as default currency
vi: Giống với tiền tệ mặc định

en: Save
vi: Lưu

en: Save changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Schedule
vi: Kế hoạch

en: Scheduled
vi: Đã lên kế hoạch

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Search %s
vi: Tìm kiếm %s

en: Secondary currencies: %s
vi: Các loại tiền tệ thứ cấp: %s

en: Select Page
vi: Chọn trang

en: Select Translatable Attributes
vi: Chọn các thuộc tính có thể dịch được

en: Select a preset
vi: Chọn giao diện có sẵn

en: Select currency
vi: Chọn loại tiền tệ

en: Select the attribute to translate:
vi: Chọn thuộc tính để dịch:

en: Select the taxonomy to translate:
vi: Chọn thẻ taxonomy để dịch:

en: Set costs in other currencies manually
vi: Thiết lập chi phí bằng các loại tiền tệ khác theo cách thủ công

en: Set dates
vi: Thiết lập ngày

en: Set on %s
vi: Được thiết lập vào ngày %s

en: Set prices in other currencies manually
vi: Đặt thủ công mức giá theo các loại tiền tệ khác

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Setup Complete
vi: Thiết lập Hoàn tất

en: Shipping Classes
vi: Các hình thức vận chuyển

en: Shop
vi: Cửa hàng

en: Shop page
vi: Trang cửa hàng

en: Show
vi: Hiển thị

en: Show a currency selector on the product page template
vi: Hiển thị bộ chọn loại tiền tệ trên template trang sản phẩm

en: Show all currencies
vi: Hiển thị tất cả các loại tiền tệ

en: Show only products with custom prices in secondary currencies
vi: Chỉ hiển thị các sản phẩm có các mức giá tùy biến bằng các loại tiền tệ thứ hai

en: Show only reviews in %s (%s)
vi: Chỉ hiển thị đánh giá trong %s (%s)

en: Show reviews in all languages  (%s)
vi: Hiển thị đánh giá ở tất cả các ngôn ngữ (%s)

en: Shows a list of the products that existed in the cart before the cart is reset on the front end after switching the language or the currency. It will be hidden when there are no products to show.
vi: Hiển thị một danh sách sản phẩm đã có trong giỏ hàng trước khi giỏ hàng được thiết lập lại trên front end sau khi chuyển đổi ngôn ngữ hoặc tiền tệ. Nó sẽ được ẩn khi không có sản phẩm cần hiển thị.

en: Sign-up Fee
vi: Đăng ký miễn phí

en: Site-key was set by %s, most likely in wp-config.php. Please remove the constant before attempting to register.
vi: Khóa trang web do %s đặt, có thể là trong wp-config.php. Vui lòng xóa hằng số trước khi thử đăng ký.

en: Site-key was set by %s, most likely in wp-config.php. Please remove the constant before attempting to unregister.
vi: Khóa trang web do %s đặt, có thể là trong wp-config.php. Vui lòng xóa hằng số trước khi thử hủy đăng ký.

en: Skip
vi: Bỏ qua

en: Slug type
vi: Kiểu slug

en: Some settings from the WooCommerce Multilingual wpml-config.xml file have been overwritten.
vi: Một vài cài đặt từ tập tin wpml-config.xml WooCommerce Multilingual vừa bị ghi đè.

en: Some translated %s have different %s assignments.
vi: Một số %s đã dịch được gán các thuộc tính %s khác nhau.

en: Something went wrong and we could not install all updates from the %s channel. Click here to %stry again%s. If the errors persist, please switch back to the Production channel and contact the %s%s support%s.
vi: Đã phát sinh lỗi nào đó và chúng tôi không thể cài đặt tất cả các bản cập nhật từ kênh %s. Nhấp vào đây để %sthử lại%s. Nếu lỗi vẫn còn, vui lòng quay lại kênh Sản xuất và liên hệ %s%shỗ trợ%s.

en: Source product id not found: %s
vi: Không tìm thấy ID sản phẩm nguồn: %s

en: Start
vi: Bắt đầu

en: Start the Setup Wizard
vi: Khởi động Trình hướng dẫn Thiết lập

en: Status
vi: Trạng thái

en: Store Pages
vi: Trang cửa hàng

en: Store URLs
vi: Các URL cửa hàng

en: Subscription Price
vi: Mức giá Thuê bao

en: Subscription expired. You need to either purchase a new subscription or upgrade if available.
vi: Gói đăng ký đã hết hạn. Bạn cần hoặc mua gói đăng ký mới hoặc nâng cấp nếu khả dụng.

en: Subscription is expired.
vi: Gói đăng ký đã hết hạn.

en: Successfully updated %s for all translated %s.
vi: Cập nhật thành công %s cho tất cả %s đã dịch.

en: Switch
vi: Chuyển đổi

en: Switch back to %s
vi: Chuyển lại về %s

en: Switch to this currency when switching language in the front-end
vi: Chuyển sang loại tiền tệ này khi chuyển ngôn ngữ ở front-end.

en: Switching currencies when there are items in the cart
vi: Chuyển đổi các loại tiền tệ khi có các sản phẩm trong giỏ hàng

en: Switching currency?
vi: Chuyển đổi tiền tệ?

en: Switching language?
vi: Chuyển đổi ngôn ngữ?

en: Switching languages when there are items in the cart
vi: Chuyển đổi các ngôn ngữ khi có các sản phẩm trong giỏ hàng

en: Sync product stock quantity and status ( synchronizing min stock between translations )
vi: Đồng bộ số lượng tồn kho sản phẩm và trạng thái (đồng bộ lượng tồn kho tối thiểu giữa các bản dịch)

en: Sync products and product taxonomies order.
vi: Đồng bộ sản phẩm và thứ tự thẻ taxonomy của sản phẩm.

en: Sync products categories (display type, thumbnail):
vi: Đồng bộ danh mục sản phẩm (kiểu hiển thị, ảnh nhỏ):

en: Sync products variations:
vi: Đồng bộ các biến thể của sản phẩm:

en: Sync publishing date for translated products.
vi: Đồng bộ hóa ngày xuất bản cho các sản phẩm được dịch.

en: Sync variables products
vi: Đồng bộ "các sản phẩm biến thể"

en: Synchronization complete!
vi: Hoàn tất quá trình đồng bộ!

en: Synchronize %s assignment in content
vi: Đồng bộ hóa thuộc tính %s trong các nội dung

en: Synchronize attributes and update product variations
vi: Đồng bộ các thuộc tính và cập nhật các biến thể sản phẩm

en: Synchronize cart content when switching currencies
vi: Đồng bộ nội dung giỏ hàng khi chuyển đổi các loại tiền tệ

en: Synchronize cart content when switching languages
vi: Đồng bộ nội dung giỏ hàng khi chuyển đổi các ngôn ngữ

en: Tags
vi: Các thẻ (tag)

en: Take this and edit
vi: Nhận bản dịch và sửa

en: Taxonomies Missing Translations
vi: Các thẻ taxonomy thiếu bản dịch

en: Template for currency switcher
vi: Template dành cho bộ chuyển đổi tiền tệ

en: Thank you for choosing WooCommerce Multilingual. We need to do a few upgrades to your site, so that it has everything needed to run multilingual.
vi: Cảm ơn bạn đã chọn WooCommerce Multilingual. Chúng tôi cần thực hiện vài cập nhật cho trang web của bạn, để nó có mọi thứ cần thiết để chạy chế độ đa ngôn ngữ.

en: Thank you for using %sWooCommerce Multilingual%s! You can express your love and\n                                    support by %s rating our plugin and saying that %sit works%s for you.
vi: Cảm ơn bạn đã sử dụng %sWooCommerce Multilingual%s! Bạn có thể biểu đạt tình yêu và\n                                    sự hỗ trợ của mình bằng cách %s đánh giá plugin của chúng tôi và nói rằng %sứng dụng hữu ích%s với bạn.

en: The WordPress Multilingual Plugin
vi: Plugin Đa ngôn ngữ của WordPress

en: The changes you made will be lost if you navigate away from this page.
vi: Các thay đổi bạn thực hiện sẽ bị mất nếu bạn rời khỏi trang này.

en: The cost is displayed to the user on the frontend. Leave blank to have it calculated for you. If a booking has varying costs, this will be prefixed with the word "from:".
vi: Chi phí sẽ được hiển thị cho người dùng trên frontend. Để trống để nó tự động tính cho bạn. Nếu một đơn hàng có các mức chi phí khác nhau, đơn hàng sẽ được gắn cụm từ "từ:" ở phía trước.

en: The default currency was changed. In order to show accurate prices in all currencies, you need to update the exchange rates under the %sMulti-currency%s configuration.
vi: Loại tiền tệ mặc định đã được thay đổi. Để hiển thị các giá chính xác theo các loại tiền tệ, bạn cần cập nhật tỷ giá trong mục cấu hình %sĐa tiền tệ%s

en: The lifting charge adjusts the exchange rate provided by the selected service before it is saved. The exchange rates displayed in the table above include the lifting charge.
vi: Phí nhận tiền điều chỉnh tỷ giá được cung cấp bởi dịch vụ được chọn trước khi nó được lưu lại. Tỷ giá được hiển thị trong bảng trên bao gồm phí nhận tiền.

en: The multi-currency mode cannot be enabled as a specific currency was not set. Go to the %sWooCommerce settings%s page and select the default currency for your store.
vi: Chế độ đa tiền tệ không thể được kích hoạt vì loại tiền tệ cụ thể chưa được thiết lập. Truy cập trang %scài đặt WooCommerce%s và chọn loại tiền tệ mặc định cho cửa hàng của bạn.

en: The recommended way is using the WPML Translation Editor. It is streamlined for making the translation process much easier while also providing a much better integration with various WooCommerce extensions.
vi: Cách thức được khuyên dùng chính là sử dụng Trình Biên Tập Dịch Thuật WPML. Công cụ này đã được tùy chỉnh để giúp việc dịch thuật dễ dàng hơn cũng như cung cấp khả năng tích hợp tốt hơn với nhiều trình mở rộng WooCommerce.

en: The recommended way to translate WooCommerce products is using the\n                             %sWooCommerce Multilingual products translation%s page.\n                             Please use this page only for translating elements that are not available in the WooCommerce Multilingual products translation table.
vi: Cách thức đề xuất để dịch các sản phẩm WooCommerce là sử dụng trang\n                             %sdịch thuật sản phẩm WooCommerce Đa ngôn ngữ%s.\n                             Vui lòng chỉ sử dụng trang này để dịch các thành phần không khả dụng trong bảng dịch thuật WooCommerce Đa ngôn ngữ.

en: The resulting price will be an increment of this value after initial rounding.%se.g.:
vi: Mức giá đạt được sẽ là số gia của giá trị này sau lần làm tròn đầu tiên.%sví dụ:

en: The value to be subtracted from the amount obtained previously.
vi: Giá trị sẽ được trừ đi từ số đã đạt được trước đó.

en: There are no attributes defined
vi: Không có các thuộc tính được định nghĩa

en: There are no translatable product attributes defined
vi: Không có thuộc tính sản phẩm có thể dịch được định nghĩa

en: There are no translatable product custom taxonomies defined
vi: Không có các thẻ taxonomy tùy biến của sản phẩm có thể dịch được định nghĩa

en: There are some settings that require careful attention.
vi: Có một số cài đặt cần phải đặc biệt chú ý.

en: There was a problem switching to the %s channel. You can %sretry%s. If the problem continues, please %sdownload %s%s and install again manually
vi: Đã có sự cố khi chuyển sang kênh %s. Bạn có thể %sthử lại%s. Nếu sự cố vẫn còn, vui lòng %stải về %s%s và cài đặt lại theo cách thủ công

en: These pages are currently being translated by translators via WPML:
vi: Các trang này hiện đang được các biên dịch viên dịch qua WPML:

en: This action lets you automatically apply the %s taxonomy to your content in different  languages. It will scan the original content and apply the same taxonomy to translated content.
vi: Thao tác này cho phép bạn tự động áp dụng thẻ (taxonomy) %s cho nội dung của mình trong các ngôn ngữ khác nhau. Nó sẽ quét nội dung gốc và áp dụng thẻ (taxonomy) đó đối với nội dung đã dịch.

en: This feature was disabled. Please enable %sWPML cookies%s to continue.
vi: Tính năng này đã bị vô hiệu hóa. Hãy bật %scookie của WPML%s để tiếp tục.

en: This field is locked for editing because WPML will copy its value from the original language.
vi: Trường này đã bị khóa để chỉnh sửa vì WPML sẽ sao chép giá trị của nó từ ngôn ngữ gốc.

en: This is a translation of %s. Some of the fields are not editable. It's recommended to use the %s for translating products.
vi: Đây là bản dịch của %s. Một vài trường dữ liệu không cho phép chỉnh sửa. Chúng tôi khuyến khích sử dụng %s để dịch các sản phẩm.

en: This is the cost per block booked. All other costs (for resources and persons) are added to this.
vi: Đây là chi phí cho một block đặt trước. Toàn bộ các chi phí khác (dành cho các tài nguyên và loại người) sẽ được cộng vào đây.

en: This may cause problems with URLs in different languages.
vi: Điều này có thể gây ra sự cố với các URL trong các ngôn ngữ khác.

en: This page allows you to translate all strings that are being used by WooCommerce in building different type of urls. Translating them enables you to have fully localized urls that match the language of the pages.
vi: Trang này cho phép bạn dịch toàn bộ chuỗi ký tự đang được WooCommerce sử dụng để xây dựng các loại url khác nhau. Việc dịch chúng cho phép bạn bản địa hóa hoàn toàn các url phù hợp với ngôn ngữ của các trang web.

en: This page lets you install plugins and update existing plugins. To remove any of these plugins, go to the %splugins%s page and if you have the permission to remove plugins you should be able to do this.
vi: Trang này cho phép bạn cài đặt các plugin và cập nhật các plugin có sẵn. Để xóa bất kỳ plugin nào trong số này, hãy truy cập trang %splugin%s và nếu bạn có quyền để xóa các plugin, bạn có thể làm như vậy.

en: This taxonomy does not require translation.
vi: Thẻ (taxonomy) này KHÔNG cần phải dịch.

en: This taxonomy requires translation.
vi: Thẻ (taxonomy) này cần phải dịch.

en: This translation job will no longer be assigned to you. Other translators will be able take it and continue the translation.
vi: Công việc dịch thuật này không được giao cho bạn. Những người dịch khác sẽ có thể nhận nó và tiếp tục bản dịch.

en: This will allow you to set prices for products in different currencies. The prices can be determined based on a given exchange rate or set explicitly for specific products.
vi: Việc này sẽ cho phép bạn thiết lập các mức giá dành cho sản phẩn ở nhiều loại tiền tệ khác nhau. Các mức giá có thể được xác định dựa trên tỷ giá cho sẵn hoặc thiết lập riêng cho các sản phẩm cụ thể.

en: This will automatically generate variations for translated products corresponding to recently translated attributes.
vi: Thao tác này sẽ tự động tạo các biến thể (variation) cho sản phẩm được dịch tương ứng với các thuộc tính đã dịch gần đây.

en: Thousand Separator
vi: Dấu phân tách hàng nghìn

en: Title
vi: Tiêu đề

en: To configure how the %sWooCommerce products%s are translated, visit the WooCommerce Multiligual %ssettings%s page.
vi: Để định cấu hình cách thức dịch các %s sản phẩm WooCommerce%s, hãy truy cập trang %scài đặt%s WooCommerce Multilingual.

en: To configure product taxonomies or attributes as translatable or not translatable, go to the %sMultilingual Content Setup%s
vi: Để tạo cấu hình thẻ taxonomy hoặc thuộc tính sản phẩm dưới dạng có thể dịch được hoặc không dịch được, hãy vào mục %sThiết lập Nội dung Đa ngôn ngữ%s

en: To get automatic updates, you need to register %s for this site. %sRegister %s%s
vi: Để nhận các bản cập nhật tự động, bạn cần đăng ký %s cho trang web này. %sĐăng ký %s%s

en: To install and update %s, please %sregister%s %s for this site.
vi: Để cài đặt và cập nhật %s, vui lòng %sđăng ký%s %s cho trang web này.

en: To quickly translate this and other WooCommerce store pages, please run the %ssetup wizard%s.
vi: Để dịch nhanh mục này và các trang cửa hàng WooCommerce, vui lòng chạy %strình hướng dẫn cài đặt%s.

en: To run a fully translated site, you should translate all taxonomy terms. Some store elements, such as variations, depend on taxonomy translation.
vi: Để chạy một trang web được dịch hoàn chỉnh, bạn phải dịch tất cả các cụm từ (taxonomy term). Một số yếu tố liên quan tới gian hàng, chẳng hạn như các biến thể, phụ thuộc vào việc dịch thẻ taxonomy.

en: To run a multilingual e-commerce site, you need to have the WooCommerce shop pages translated to all the site's languages. Once all the pages are installed you can add the translations for them from this menu.
vi: Để chạy một trang web thương mại điện tử đa ngôn ngữ, bạn cần dịch tất cả các trang cửa hàng WooCommerce sang các ngôn ngữ của trang web. Khi tất cả các trang được cài đặt, bạn có thể thêm bản dịch cho chúng từ menu này.

en: To select different update channels (beta, development) you must update your existing products to their most recent stable versions.
vi: Để chọn các kênh cập nhật khác nhau (beta, phát triển), bạn phải cập nhật các sản phẩm hiện có của mình lên phiên bản ổn định gần đây nhất của chúng.

en: To translate %s please use the %s translation%s page, inside the %sWooCommerce Multilingual admin%s.
vi: Để dịch %s vui lòng sử dụng trang %s dịch%s, bên trong %sphần quản trị WooCommerce Multilingual%s.

en: To translate Extra Options strings please save %s and go to the <b><a href="%s">String Translation interface</a></b>
vi: Để dịch các chuỗi ký tự Tùy chọn Phụ trội, vui lòng lưu %s và truy cập <b><a href="%s">Giao diện Dịch thuật Chuỗi ký tự</a></b>

en: To&hellip;
vi: Sang&hellip;

en: Tour Data
vi: Dữ liệu hành trình

en: Translatable?
vi: Có thể dịch?

en: Translate %s
vi: Dịch %s

en: Translate Products
vi: Dịch Sản Phẩm

en: Translate Store Pages
vi: Dịch các trang cửa hàng

en: Translate URLs
vi: Dịch các URL

en: Translate WooCommerce products
vi: Dịch các sản phẩm WooCommerce

en: Translate endpoints
vi: Dịch các điểm cuối

en: Translate shipping classes
vi: Dịch các lớp vận chuyển

en: Translate the 'store' pages
vi: Dịch các trang 'cửa hàng'

en: Translating %s? Use the %s table for easier translation.
vi: Đang dịch %s? Sử dụng bảng biểu %s để dịch thuật dễ dàng hơn.

en: Translating the 'store' pages
vi: Đang dịch các trang 'cửa hàng'

en: Translation Options
vi: Tùy chọn dịch thuật

en: Translation complete
vi: Bản dịch hoàn tất

en: Translation in progress
vi: Đang dịch

en: Translation of
vi: Bản dịch của

en: Translation to
vi: Dịch sang

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: Troubleshooting
vi: Xử lý sự cố

en: Type
vi: Kiểu

en: Unknown repository
vi: Lưu trữ chưa biết

en: Unregister %s from this site
vi: Hủy đăng ký %s khỏi trang web này

en: Up
vi: Tăng

en: Update %s
vi: Cập nhật %s

en: Update %s for all translated %s
vi: Cập nhật %s cho tất cả %s đã được dịch

en: Update Plugin
vi: Cập nhật plugin

en: Update Translation
vi: Cập nhật bản dịch

en: Update WPML
vi: Cập nhật WPML

en: Update currency
vi: Cập nhật tiền tệ

en: Update frequency
vi: Tần suất cập nhật

en: Update manually now
vi: Cập nhật thủ công ngay

en: Update products count:
vi: Cập nhật số lượng sản phẩm:

en: Update settings for %s
vi: Cập nhật cài đặt cho %s

en: Update translation
vi: Cập nhật bản dịch

en: Updates channel:
vi: Cập nhật kênh:

en: Updating %s
vi: Đang cập nhật %s

en: Updating the plugins on your site. Please don't close this page or navigate away.
vi: Cập nhật các plugin trên trang web của bạn. Vui lòng không đóng trang này hoặc điều hướng sang trang khác.

en: Upgrade WPML
vi: Nâng cấp WPML

en: Uploads
vi: Tải lên

en: Use custom settings for translations download files
vi: Sử dụng cài đặt tùy biến cho các tập tin tải về bản dịch

en: Use the same files for translations
vi: Sử dụng các tập tin giống nhau cho các bản dịch

en: Using "translation_of" requires providing a "lang" parameter too
vi: Sử dụng "translation_of" cũng cần cung cấp tham số "lang"

en: Value(s)
vi: (Các) Giá trị

en: Variations data
vi: Dữ liệu biến thể

en: View
vi: Xem

en: View "%s"
vi: Xem "%s"

en: View Cart
vi: Xem giỏ hàng

en: View Order
vi: Xem đơn hàng

en: Visit website
vi: Truy cập trang web

en: WPML Translation Editor
vi: Trình Biên Tập Dịch Thuật WPML

en: WPML support
vi: Hỗ trợ WPML

en: We detected a problem in your WPML configuration: the %sproduct_type%s taxonomy is set as translatable and this would cause problems with translated products. You can fix this in the %sMultilingual Content Setup page%s.
vi: Chúng tôi đã phát hiện ra sự cố trong cấu hình WPML: thẻ taxonomy %sproduct_type%s  được cài đặt dưới dạng có thể dịch được và việc này sẽ gây ra lỗi với các sản phẩm đã dịch. Bạn có thể sửa lỗi này trong %strang Thiết lập Nội dung Đa ngôn ngữ%s.

en: We detected that the %sproduct_type%s field was set incorrectly for some product translations. This happened because the product_type taxonomy was translated. You can fix this in the WooCommerce Multilingual %stroubleshooting page%s.
vi: Chúng tôi đã phát hiện ra rằng mục %sproduct_type%s đã được thiết lập không chính xác cho một số bản dịch sản phẩm. Điều này xảy ra vì thẻ taxonomy product_type đã được dịch. Bạn có thể sửa lỗi này trong %strang khắc phục sự cố%s của WooCommerce Multilingual.

en: We need to help you with a few steps to turn your WooCommerce store multilingual. These steps include:
vi: Chúng tôi sẽ hỗ trợ bạn bằng vài bước để biến cửa hàng WooCommerce thành đa ngôn ngữ. Những bước này gồm:

en: We'll help you:
vi: Chúng tôi sẽ giúp bạn:

en: Weekly on
vi: Hàng tuần vào

en: Weekly on %s
vi: Hàng tuần trên %s

en: When this option is on, when you switch to a secondary currency on the front end, only the products with custom prices in that currency are being displayed. Products with prices determined based on the exchange rate are hidden.
vi: Khi tùy chọn này ở chế độ 'bật', khi bạn chuyển đổi sang loại tiền tệ thứ hai trên front end, chỉ các sản phẩm với giá tùy chỉnh bằng loại tiền tệ đó được hiển thị. Các sản phẩm với các mức giá được quyết định dựa trên tỷ giá hối đoái sẽ bị ẩn đi.

en: White
vi: Trắng

en: Widget Currency Switcher
vi: Bộ chuyển đổi tiền tệ widget

en: Widget area
vi: khu vực widget

en: Widget title
vi: Tiêu đề widget

en: WooCommerce Multilingual depends on several plugins to work. If any required plugin is missing, you should install and activate it.
vi: WooCommerce Multilingual cần một vài plugin để hoạt động. Nếu thiếu bất kỳ plugin nào, bạn cần cài đặt và kích hoạt chúng.

en: WooCommerce Multilingual is enabled but not effective. It is not compatible with  <a href="%s">WPML Media</a> versions prior %s.
vi: WooCommerce Multilingual đã được kích hoạt nhưng không hoạt động. Plugin không tương thích với các phiên bản  <a href="%s">WPML Media</a> trước phiên bản %s.

en: WooCommerce Multilingual is enabled but not effective. It is not compatible with  <a href="%s">WPML String Translation</a> versions prior %s.
vi: WooCommerce Multilingual đã được kích hoạt nhưng không hoạt động. Plugin không tương thích với các phiên bản <a href="%s">WPML String Translation</a> trước phiên bản %s.

en: WooCommerce Multilingual is enabled but not effective. It is not compatible with  <a href="%s">WPML Translation Management</a> versions prior %s.
vi: WooCommerce Multilingual đã được kích hoạt nhưng không hoạt động. Plugin không tương thích với các phiên bản  <a href="%s">WPML Translation Management</a> trước phiên bản %s.

en: WooCommerce Multilingual is enabled but not effective. It is not compatible with  <a href="%s">WPML</a> versions prior %s.
vi: WooCommerce Multilingual đã được kích hoạt nhưng không hoạt động. Plugin không tương thích với các phiên bản  <a href="%s">WPML</a> trước phiên bản %s.

en: WooCommerce Multilingual is enabled but not effective. It is not compatible with  <a href="%s">WPML</a> versions prior 2.0.5.
vi: WooCommerce Multilingual đã được kích hoạt nhưng không hoạt động. Plugin không tương thích với các phiên bản  <a href="%s">WPML</a> trước phiên bản 2.0.5.

en: WooCommerce Multilingual is enabled but not effective. It is not compatible with  <a href="%s">Woocommerce</a> versions prior %s.
vi: WooCommerce Multilingual đã được kích hoạt nhưng không hoạt động. Plugin không tương thích với các phiên bản  <a href="%s">Woocommerce</a> trước phiên bản %s.

en: WooCommerce Multilingual is enabled but not effective. It requires %s in order to work.
vi: WooCommerce Multilingual đã được bật nhưng không thể hoạt động. Cần %s để có thể hoạt động.

en: WooCommerce Multilingual is enabled but not effective. Please finish the installation of WPML first.
vi: WooCommerce Multilingual đã được kích hoạt nhưng không hoạt động. Vui lòng hoàn tất quá trình cài đặt WPML trước.

en: WooCommerce Multilingual products editor
vi: Trình soạn thảo các sản phẩm WooCommerce Multilingual

en: WooCommerce Multilingual products translator
vi: Trình biên dịch sản phẩm WooCommerce Multilingual

en: WooCommerce Multilingual › Setup Wizard
vi: WooCommerce Multilingual › Trình hướng dẫn thiết lập

en: WooCommerce Store Pages
vi: Các trang WooCommerce Store

en: WooCommerce store pages are translated to all the site's languages.
vi: Các trang cửa hàng WooCommerce đã được dịch sang tất cả các ngôn ngữ của trang web.

en: WooCommerce store pages do not exist for these languages:
vi: Các trang cửa hàng WooCommerce không tồn tại đối với các ngôn ngữ này:

en: Yes - show products even if they are not yet translated (%smore on how this will work%s)
vi: Có - hiển thị các sản phẩm thậm chí nếu chúng chưa được dịch (%sthông tin chi tiết về cách mục này hoạt động%s)

en: Yes, go to the troubleshooting page
vi: Đúng, đi tới trang xử lý sự cố

en: You are using WooCommerce Multilingual %s. This version includes an important UI redesign for the configuration screens and it requires <a href="%s">WPML %s</a> or higher. Everything still works on the front end now but, in order to configure options for WooCommerce Multilingual, you need to upgrade WPML.
vi: Bạn đang sử dụng WooCommerce Multilingual %s. Phiên bản này chứa bản thiết kế UI quan trọng dành cho các màn hình cấu hình và cần <a href="%s">WPML %s</a> hoặc phiên bản cao hơn. Mọi thứ hiện vẫn hoạt động trên front end, nhưng để tạo cấu hình các tùy chọn cho WooCommerce Multilingual, bạn cần nâng cấp WPML.

en: You are using a potentially less stable channel for %s. If you didn't enable this on purpose, you should switch to the 'Production' channel.
vi: Bạn đang sử dụng kênh có khả năng ít ổn định dành cho %s. Nếu bạn không bật kênh này có chủ ý, bạn nên chuyển về kênh 'Sản xuất'.

en: You are using an invalid site key defined as the constant %s (most likely in wp-config.php). \n                                                Please remove it or use the correct value in order to be able to register correctly.
vi: Bạn đang sử dụng khóa trang web không hợp lệ được định nghĩa như hằng số %s (thường dùng trong wp-config.php). \n Vui lòng xóa nó hoặc sử dụng giá trị chính xác để có thể đăng ký chính xác.

en: You are using the same value as for the regular category base. This is known to create conflicts resulting in urls not working properly.
vi: Bạn đang sử dụng cùng một giá chị cho cơ sở danh mục thông thường. Điều này được biết sẽ tạo các xung đột dẫn đến các url không hoạt động đúng cách.

en: You can choose to clear the cart contents when you change language or currency in case you have problems in cart or checkout page
vi: Bạn có thể chọn để xóa nội dung giỏ hàng khi bạn thay đổi ngôn ngữ hoặc loại tiền tệ trong trường hợp bạn gặp sự cố trong trang giỏ hàng hoặc trang thanh toán

en: You can enter or edit your default values on the %sPermalinks settings%s page or, for the endpoints, on the WooCommerce %sAccount settings%s page.
vi: Bạn có thể nhập hoặc chỉnh sửa các giá trị mặc định trong trang %sCài đặt permalinks%s hoặc đối với các điểm cuối, trên trang WooCommerce %sCài đặt tài khoản%s.

en: You can make these updates now, or later from the %sWooCommerce &raquo; WooCommerce Multilingual%s menu.
vi: Bạn có thể thực hiện cập nhật ngay, hoặc để sau từ menu %sWooCommerce &raquo; WooCommerce Multilingual%s.

en: You can translate strings related to global add-ons on the %sWPML String Translation page%s. Use the search on the top of that page to find the strings.
vi: Bạn có thể dịch các chuỗi ký tự liên quan đến tiện ích bổ sung toàn cầu trên trang %sWPML String Translation%s. Sử dụng tính năng tìm kiếm ở phần trên cùng của trang đó để tìm các chuỗi ký tự.

en: You can translate strings related to subscription products on the %sWPML String Translation page%s. Use the search on the top of that page to find the strings.
vi: Bạn có thể dịch các chuỗi ký tự liên quan đến sản phẩm đăng ký trên trang%sWPML String Translation%s. Sử dụng tính năng tìm kiếm ở phần trên cùng của trang đó để tìm các chuỗi ký tự.

en: You can translate the Group Name, Group Description and every Option Label of your product add-on on the %sWooCommerce product translation page%s
vi: Bạn có thể dịch Tên Nhóm, Mô tả Nhóm và từng Nhãn Tùy chon của tiện ích bổ sung sản phẩm trên trang %s Dịch sản phẩm WooCommerce%s

en: You can translate the Person Type Name and Description on the  %sWooCommerce product translation page%s
vi: Bạn có thể dịch Tên Kiểu Người và Tên trên trang %sDịch sản phẩm WooCommerce%s

en: You can translate the labels of your table rates on the %sWPML String Translation page%s. Use the search on the top of that page to find the labels strings.
vi: Bạn có thể dịch các nhãn của các mức giá trên bảng của mình trên trang %sWPML String Translation%s. Sử dụng tính năng tìm kiếm ở phần trên cùng của trang đó để tìm kiếm các chuỗi ký tự về nhãn.

en: You can translate the titles of your custom Resources on the %sWooCommerce product translation page%s
vi: Bạn có thể dịch các tiêu đề của mục Tài nguyên tùy biến của mình trên trang %sDịch sản phẩm WooCommerce%s

en: You can translate this method title on the %sWPML String Translation page%s. Use the search on the top of that page to find the method title string.
vi: Bạn có thể tiêu đề phương thức này trên trang %sWPML String Translation%s. Sử dụng tính năng tìm kiếm ở phần trên cùng của trang đó để tìm chuỗi ký tự tiêu đề phương thức.

en: You can translate your custom product tabs on the %sWooCommerce product translation page%s
vi: Bạn có thể dịch các tab sản phẩm tùy biến của mình trên trang %sDịch sản phẩm WooCommerce%s

en: You cannot add another &quot;%s&quot; to your cart.
vi: Bạn không thể thêm %s vào giỏ hàng của mình.

en: You have entered an incorrect API Access Key
vi: Bạn đã nhập Khóa Truy cập API không chính xác

en: You have to save all settings before updating exchange rates
vi: Bạn sẽ phải lưu tất cả cài đặt trước khi cập nhật tỷ giá

en: You have untranslated terms!
vi: Bạn có các cụm từ (term) chưa dịch!

en: You haven't added any secondary currencies.
vi: Bạn chưa thêm bất kỳ loại tiền tệ thứ cấp nào.

en: You must have a valid subscription in order to get upgrades or support for this plugin. %sPurchase a subscription or enter an existing site key%s.
vi: Bạn phải có gói đăng ký hợp lệ để nhận các bản nâng cấp hoặc hỗ trợ cho plugin này. %sMua gói đăng ký hoặc nhập mã trang web hiện thời%s.

en: You should check WPML configuration files added by other plugins or manual settings on the %s section.
vi: Bạn nên kiểm tra các tập tin cấu hình WPML được thêm bằng các plugin hoặc cài đặt thủ công khác trong mục %s.

en: You will have to renew your subscription in order to continue getting the updates and support.
vi: Bạn sẽ phải gia hạn gói đăng ký của mình để tiếp tục nhận các bản cập nhật và hỗ trợ.

en: You've successfully installed %sWooCommerce Multilingual%s. Would you like to see a quick overview?
vi: Bạn đã cài đặt thành công %sWooCommerce Multilingual%s. Bạn có muốn xem mục giới thiệu nhanh không?

en: You've switched the language and there are items in the cart. If you keep the %s language, the cart will be emptied and you will have to add the items again to the cart.
vi: Bạn vừa chuyển đổi ngôn ngữ và có các món đồ trong giỏ hàng. Nếu bạn sử dụng ngôn ngữ %s, giỏ hàng sẽ trống rỗng và bạn sẽ phải thêm các món đồ vào giỏ hàng một lần nữa.

en: Your cart is not empty! After you switched the currency, all items from the cart will be removed and you have to add them again.
vi: Giỏ hàng của bạn không trống! Sau khi bạn chuyển đổi tiền tệ, tất cả các sản phẩm trong giỏ hàng sẽ bị xóa bỏ và bạn sẽ phải thêm chúng một lần nữa.

en: Your multilingual shop is almost ready. Next, you should go to the different tabs in %sWooCommerce &raquo; WooCommerce Multilingual%s admin and do the final setup.
vi: Cửa hàng đa ngôn ngữ của bạn đã gần sẵn sàng. Tiếp theo bạn nên đi đến các tab khác trong  mục quản trị %sWooCommerce &raquo; WooCommerce Multilingual%s và thực hiện việc thiết lập cuối cùng.

en: Your product permalink base is not translated to:
vi: Nền tảng permalink của sản phẩm chưa được dịch sang:

en: Your settings have been saved.
vi: Cài đặt của bạn đã được lưu lại.

en: Your subscription appears to no longer be valid. Please try to register again using a valid site key.
vi: Gói đăng ký của bạn có vẻ không còn hiệu lực. Vui lòng thử đăng ký lại bằng khóa trang web hợp lệ.

en: Your subscription expires in %d day.
vi: Gói đăng ký của bạn sẽ hết hạn trong %d ngày.

en: Your subscription expires in %d days.
vi: Gói đăng ký của bạn sẽ hết hạn trong %d ngày.

en: activated
vi: đã kích hoạt

en: activating
vi: đang kích hoạt

en: and
vi: và

en: configure WooCommerce Multilingual
vi: định cấu hình WooCommerce Multilingual

en: default
vi: mặc định

[ctx: default-slug]
en: product
vi: sản phẩm

en: downloaded
vi: đã tải về

en: downloading...
vi: đang tải về...

en: failed!
vi: thất bại!

en: installed
vi: đã cài đặt

en: installing...
vi: đang cài đặt...

en: left
vi: còn lại

en: never
vi: không bao giờ

en: none
vi: không

en: permalinks settings
vi: cài đặt các permalink

en: products with variations
vi: sản phẩm có các biển thể

[ctx: slug]
en: product-category
vi: danh mục-sản phẩm

[ctx: slug]
en: product-tag
vi: thẻ-sản phẩm

en: translations
vi: các bản dịch

en: updated
vi: đã cập nhật

en: updating...
vi: đang cập nhật...

en: wpml-config.xml file missing from WooCommerce Multilingual folder.
vi: Đang thiếu tập tin wpml-config.xml trong thư mục WooCommerce Multilingual.
